Rao vat thanh hoa,mua ban rao vat thanh hoa, quang cao thanh hoa , thi truong thanh hoa. rao vặt tha
.

Dây nhảy quang 3,5,10m Multimode LC-LC, SC-SC, LC-SC chỉ bán hàng chính hãng luôn sẵn hàng
Nơi đăng: Hà Nội. bởi kinhdoanhtrang0120 08:26 am 11-10-2017. Lượt xem: 35

Nội dung


CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ ĐỨC HẠNH

162A Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Chuyện phân phối cho các đơn vị thi công thiết bị, linh kiện, phụ kiện mạng - quang giá rẻ

(LƯU Ý: CHÚNG TÔI CUNG CẤP VÀ CHUYỂN HÀNG TRÊN TOÀN QUỐC CHO CÁC DỰ ÁN)


Khách mua buôn sỉ liên hệ có giá ưu đãi nhất. Khách mua tiềm năng lẻ cũng như buôn

Cam kết đổi trả trong thời gian bảo hành.

Liên hệ : 0942.0942.58 hoặc 0942.0942.59 gặp Mr.Hạnh để nhận được giá tốt

KHÁCH HÀNG CALL TRỰC TIẾP VÀO SỐ HOTLINE TRÊN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN

---------------------------------------------------------------------------------
Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – LC

· Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét LC - LC

Giá : 120.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét LC - LC

Giá : 160.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 10 Mét LC - LC

Giá : 270.000 VND

--------------------------------------------------------------------------------------------

Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét LC – SC

· Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét LC – SC

Giá : 120.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét LC – SC

Giá : 170.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 10 Mét LC – SC

Giá : 250.000 VND

--------------------------------------------------------------------------------------------


Dây nhảy quang Multimode 3,5,10 Mét SC – SC

· Dây nhảy quang Multi Mode vỏ mầu vàng

· Chiều dài 3,5,10m, hoặc theo đơn đặt hàng

· Sợi đơn – Simplex hoặc Sợi đôi Duplex

· Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

· Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

· Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
[​IMG]

Dây nhảy quang Multimode 3.0 Mét SC – SC

Giá : 125.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 5.0 Mét SC – SC

Giá : 160.000 VND

Dây nhảy quang Multimode 10 Mét SC – SC

Giá : 280.000 VND
---------------------------------------------------------------------------------
ĐỨC HẠNH COMPUTER

162 A CHÙA LÁNG - ĐỐNG ĐA - HÀ NỘI

Mr Hạnh : 0942.0942.58 - Zalo : 0942.0942.58


Tin khác cùng chuyên mục




Ads link by raovatthanhoa.vn
Bổ sung Collagen Elasten để làm đẹp | Các loại thức ăn cho bà bầu kỳ thai | Nếu trẻ biếng ăn phải làm sao các mẹ? | Bầy cach tri ngat mui hiệu quả nuoc uong giai nhiet co the Nước Tăng Lực| tân hiệp phát| thương hiệu quốc gia| hoat dong dr thanh| trà sâm núi đá| trà nhân trần
|Thiết kế kiến trúc đẹp | Hỏi cách dùng men vi sinh cho bé | Dịch vụ chuyển nhà trọn gói giá rẻ | Báo giá chuyen van phong ha noi giá rẻ nhất | Cung cấp dịch vụ chuyển nhà Hà Nội giá rẻ

Giải Pháp Quảng Cáo Siêu Tốc




Trang chủ |Hướng đăng tin | Tuyển dụng | Thanh toán | Bảng giá quảng cáo | Quy định | Liên hệ